โครงการพัฒนาทักษะ Soft skills แก่นักศึกษาด้วยกระบวนการวิศวกรสังคม
งานกิจการนักศึกษา คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
จัดโครงการพัฒนาทักษะ Soft skills แก่นักศึกษาด้วยกระบวนการวิศวกรสังคม แก่นักศึกษาพยาบาลศาสตร์บัณฑิตชั้นปีที่ 1
โดยได้รับเกียรติจาก อาจารย์ธนกิจ โคกทอง อาจารย์ประจำคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
จัดขึ้นที่ คณะพยาบาลศาสตร์มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
วันที่ 27 ธันวาคม พ.ศ.2566
คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร. (2566). โครงการพัฒนาทักษะ Soft skills แก่นักศึกษาด้วยกระบวนการวิศวกรสังคม. สืบค้น 27 กรกฎาคม 2567, จาก https://nurse.kpru.ac.th/?page_id=172&lang=TH
ข้อมูลอื่น ๆ
มรภ.กำแพงเพชร จับมือกับโรงพยาบาลกำแพงเพชร MOU การจัดการศึกษาด้านวิชาการ การวิจัย การบริการวิชาการ
เผยแพร่เมื่อ 19 กรกฎาคม 2567