กิจกรรมปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ปีการศึกษา2567
คณะพยาบาลศาสตร์จัดกิจกรรมปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ประจำปีการศึกษา2567
ได้รับเกียรติจาก ผศ.ดร.สุภาเพ็ญ ปาณวัฒนพิสุทธิ์ คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ เป็นประทานในการเปิดพิธีและกล่าวต้อนรับนักศึกษา โดยมี อ.ราตรี เที่ยงจิตต์ รองคณบดี กล่าวราย
โดยมีกิจกรรมต่างๆ เช่น กิจกรรมส่งเสริมภาษาอังกฤษ กิจกรรมแนะนำระบบสารสนเทศต่างๆของมหาวิทยาลัย กิจกรรมสันทนาการเพื่อทำความรู้จัก กิจกรรมแนะนำสถานที่ทางประวัติศาสตร์และแนะนำสถานที่ในคณะและมหาวิทยาลัย ฯลฯ
ระหว่างวันที่ 4 - 7 มิถุนายน พ.ศ.2567
คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร. (2567). กิจกรรมปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ปีการศึกษา2567. สืบค้น 27 กรกฎาคม 2567, จาก https://nurse.kpru.ac.th/?page_id=193&lang=TH
ข้อมูลอื่น ๆ
มรภ.กำแพงเพชร จับมือกับโรงพยาบาลกำแพงเพชร MOU การจัดการศึกษาด้านวิชาการ การวิจัย การบริการวิชาการ
เผยแพร่เมื่อ 19 กรกฎาคม 2567
contents/gallery/2024.06.04/