พิธีปิดการอบรมโครงการอบรมหลักสูตรประกาศนียบัตรผู้ดูแลผู้สูงอายุที่อยู่ในภาวะพึ่งพิง ประจำปี พ.ศ. 2566 รุ่นที่ 1
คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร จัดพิธีปิดการอบรม และมอบประกาศนียบัตร โครงการอบรมหลักสูตรประกาศนียบัตรผู้ดูแลผู้สูงอายุที่อยู่ในภาวะพึ่งพิง ประจำปี พ.ศ. 2566 รุ่นที่ 1
โดยมีผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรียานุช พรหมภาสิต อธิการบดีเป็นประธานในพิธีมอบประกาศนียบัตรและปิดการอบรมหลักสูตร ประกาศนียบัตรผู้ดูแลผู้สูงอายุที่อยู่ในภาวะพึ่งพิงประจำปี พ.ศ. 2566 รุ่นที่ 1
วันที่ 22 มีนาคม พ.ศ.2567
ณ อาคารศูนย์ปฏิบัติการพยาบาล คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร. (2567). พิธีปิดการอบรมโครงการอบรมหลักสูตรประกาศนียบัตรผู้ดูแลผู้สูงอายุที่อยู่ในภาวะพึ่งพิง ประจำปี พ.ศ. 2566 รุ่นที่ 1. สืบค้น 27 กรกฎาคม 2567, จาก https://nurse.kpru.ac.th/?page_id=185&lang=TH
ข้อมูลอื่น ๆ
มรภ.กำแพงเพชร จับมือกับโรงพยาบาลกำแพงเพชร MOU การจัดการศึกษาด้านวิชาการ การวิจัย การบริการวิชาการ
เผยแพร่เมื่อ 19 กรกฎาคม 2567