การอบรมเชิงปฏิบัติการเตรียมความพร้อมทีมคณาจารย์และบุคลากร เพื่อการเพิ่มสมรรถนะชุมชนเพื่อความยั่งยืนด้านสุขภาพ ด้วยกระบวนการเรียนรู้ร่วมกัน
คณะพยาบาลศาสตร์ จัดการอบรมเชิงปฏิบัติการเตรียมความพร้อมทีมคณาจารย์และบุคลากรเพื่อการเพิ่มสมรรถนะชุมชนเพื่อความยั่งยืนด้านสุขภาพ ด้วยกระบวนการเรียนรู้ร่วมกัน
โดยได้รับเกียรติจาก อ.กัญญาวีร์ ฟักทอง เป็นวิทยากร
ณ ห้องอบรมดอกปีบ คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
ในวันที่ 22 กรกฎาคม พ.ศ.2566
คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร. (2566). การอบรมเชิงปฏิบัติการเตรียมความพร้อมทีมคณาจารย์และบุคลากร เพื่อการเพิ่มสมรรถนะชุมชนเพื่อความยั่งยืนด้านสุขภาพ ด้วยกระบวนการเรียนรู้ร่วมกัน. สืบค้น 27 กรกฎาคม 2567, จาก https://nurse.kpru.ac.th/?page_id=142&lang=TH
ข้อมูลอื่น ๆ
มรภ.กำแพงเพชร จับมือกับโรงพยาบาลกำแพงเพชร MOU การจัดการศึกษาด้านวิชาการ การวิจัย การบริการวิชาการ
เผยแพร่เมื่อ 19 กรกฎาคม 2567